สอบถามการใช้ IceFX TraderAgent Pro ครับ

backtest

(Piyanat Ratchapat) #1

รบกวนสอบถามครับ ผมโหลดมาติดตั้งแล้วเป็นแบบนี้ครับ แก้ไขตั้งค่ายังไงครับ ขอบคุณครับ:grin:

ช่วยด้วย+ มือใหม่หน่อยมือใหม่คับ++ แถบเครื่องมือshap / ตัวขีด แนวรับ ต้าน คลุม สีน้ำเงิน Rectangle บนภาพนี้ บนกราฟ ของผมไม่มีครับ
([STFX]CHAI) #2

กดปุ่ม auto trading ครับ
ถ้าไม่กดเขาจะไม่ทำงานครับ

(Chansak Moeithaisong [ Team C ]) #3

กด AutoTrading ให้ทำงานก่อน (สีเขียว)

(Piyanat Ratchapat) #4

ขอบคุณคาฟฟฟพี่ๆ :pray::pray:

(Piyanat Ratchapat) #5

รบกวนสอบถามเพิ่มเติมครับ การตั้งค่าใช้งานครับ ผมปรับ lot แล้วไม่ได้ผลครับ ไม่ทราบว่าต้องปรับตัวไหนเพิ่มครับ ตอนนี้ยังงงกับการใช้งานอยู่ครับ :pray::pray: ขอบคุณครับ

(papinwish) #6

Click ขวา บนกราฟ Expert advisors -> Properties หรือกด F7 ใส่ค่า fix lot ที่ต้องการ ตามรูป ให้ lot = 0.01 ครับ แล้วกด ok