รบกวนขอโปรแกรม pro trader ได้ไหมขอรับ

เครื่องมือ

(Sangkom Naksomboon) #1

พอดีเพิ่งเข้ามาใหม่คับ ลิ้งเก่าเหมือนจะเสีย

เข้าไปแล้วโหมดมิได้คับ

(Thanawit Nuanparn) #3

(Sangkom Naksomboon) #4

ขอบคุณมากคับทุกท่าน

(Jek ) #5

ถ้าเอาไว้ใช้ตอนBacktest ก็โอนะ แต่ถ้าใช้ตอนเทรดจริงต้องระวังนะครับ มันอาจจะรวนได้นะ ผมกะท่านอื่นโดนมาแล้ว มันเปิดออเดอร์เองหลายออเดอร์น่ะ ต้องระวังนะ

(Sangkom Naksomboon) #6

ผมก็ทำตามคลิปทุกขั้นตอนเลยนะคับ แต่มันแบล็คเทสไม่ได้ มันมีเสียตึดมาครั้งหนึ่ง แล้วก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น

(Jek ) #7

ลองไล่อ่านเพิ่มเติมในกระทู้สอนมือใหม่Backtestอ้ะครับ

(Jek ) #8

อาจจะเป็นเคสนี้ป่าว

(Sangkom Naksomboon) #9

ลองเปลี่ยนแล้วคับ…เป็นเหมือนเดิม

(Jek ) #10

ลองไล่อ่านตามpost ก่อนนะครับ ถ้าไม่ได้ยังไง ส่งรูปมาดูกันเนอะ

(Sangkom Naksomboon) #11

ขอบคุณมากคับท่าน

ใช้งานได้แหละคับ