ประกาศรับสมัคร Soutar Trading Team

(Chayakorn) #36

ลุงขอสมัครด้วยคน ลุงมีเวลาว่างทั้งวัน
สามารถทุมเทให้กับทีมได้เต็มที่
ควรมิควรโปรดรับไว้พิจารณาด้วยครับ

(P Game Kittisak) #37

สนใจครับ ชื่อเกมครับต้องทำอย่างไรบ้างครับ
มีเวลาว่าง เทรดทุกวันครับ
มีความรู้เบื่องต้น นิดหน่อยครับ

(Mawin [ TeamE ]) #38
  • ส่งการบ้าน สม่ำเสมอ มีวินัย เพื่อ ตรวจดูความก้าวหน้า และความตั้งใจ ว่าอยากเข้าร่วมจริงๆ
  • คอมเม้น แบ่งปัน แนะนำคนอื่นอะไรก็ได้ เพื่อ สังคมที่ดี ยิ่งให้ยิ่งได้
  • ไม่โกง ผิดก็แก้ไข ถูกก็พัฒนาไปอีก เพื่อ แสดงความเป็นเนื้อแท้ จริงใจจริงจัง

สู้ๆนะครับ :grin:

(P Game Kittisak) #39

ทำการบ้านยังไงหรอครับ

(So team E) #40

(PaoCHN) #41

นี่เลยครับ วิธีทำการบ้านมาส่ง :grin:

(Richard Soutar) #42

เดี๋ยวอาทิตย์หน้าแต่ละทีมจะเริ่มเข้ามาคัดเลือกนะครับ แล้วเริ่มทีมหลังปีใหม่เนอะ

(Camp) #43

ผมนี่ ตั้งตารอ เลยครับ :grin:

(Suwit) #44

ขอเข้าทีมด้วยคนนะ ครับ…

(thodsapon) #45

สนใจครับผม

(komsak sumleerat) #46

สนใจมากๆๆ เข้า ขอเข้าร่วม ด้วยคนครับ

(max) #47

ขอสมัครด้วยคน ครับ:slight_smile:

(Anuchit Thapchaloem) #48

ชอสมัครด้วยครับน้า

(ช่างแป๊ะ เซียร์รังสิต) #49

สมัครด้วยคนคับ

(Nirvana Trader) #50

สนใจมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับ

(Natawat ) #51

ขอสมัครด้วยครับผม

(Anupong Promkot) #52

สมัครครับหลังปีใหม่อุปกรณ์น่าจะใช้งานได้ครับ

(So team E) #53

อย่าลืมส่งการบ้านอย่างสม่ำเสมอนะครับ

(Karan) #54

สวัสดีครับ ผมชื่อ ธี นะครับ ขอสมัครเข้าร่วมอุดมการณ์ด้วยคนนะครับ
ขอบคุณครับ

(Iskanda Salam) #55

ขอโอกาสด้วยคับ ตอนนี้กำลังฝึกฝนอยู่คับ