ช่วยแก้ปัญหาแบล๊คเทส หน่อยครับ

(Stamp55) #1

( Ant Royal Thai Air Force (D ทีม)) #2

อันนี้เลย ครับ ลองไล่อ่านดู ครับ

(Wat [ Team Avenger ] Hulk Style) #3

(Stamp55) #4

ขอบคุณครับ

(Tam) #5

ok เลยครับเปลี่ยนเป็น ค.ศ.

(ให้ใครอย่าจำ.....ใครให้อย่าลืม) #6

ถ้ายังไม่ได้ ลอง เปลี่ยน คส. ที่ วันที่ ของ คอมพิวเตอร์ด้วยครับ :v::v:

(S.Pathana) #7

อาจจะไม่เกี่ยว ใครมี shortcut key เร่งหรือผ่อน การวิ่งของกราฟเวลา backtest ไหมครับ

(Richard Soutar) #8

Press F12 to speed up on each candle.

(S.Pathana) #9

ขอบคุณครับ

(Tou) #10

ลองยับให้มันกว้างครับ

(Thanawat Soisakhoo) #11

รัน backtest แล้วมี error แบบนี้แก้ไขยังไงเหรอครับ

(Richard Soutar) #12

เลือก Allow DLL ใน MT4 ครับ

(Thanawat Soisakhoo) #13

Allow DLL ของ ProTrader เหรอครับ

(Richard Soutar) #14

คลิกที่ Tools > Options

จากนั้นไปที่ Tab Expert Advisors แล้วติ๊กถูกที่ Allow DLL imports ครับ จากนั้นคลิก OK

(Thanawat Soisakhoo) #15

รันได้แล้วครับขอบคุณครับ
แต่ปัญหาตามมาคือปุ่มที่ให้กด buy หรือ sell ของ icefx ด้านขวามือไม่ขึ้นมานี้แก้ไขยังไงครับ

(Thanawat Soisakhoo) #16

รันได้ปกติแล้วครับมันต้องคลิกเลือก Auto Trading ด้วยมันถึงจะขั้นมาให้ :joy: