สวัสดีครับ สมาชิกมือใหม่ครับ

(ชายทศ เผ่าเซออน) #1

สวัสดีครับ ผมชื่อ ทศ อายุ 40 ปี อาชีพ ค้าขายรองเท้าแฟชั่น อยู่ประตูน้ำ รู้จัก fx มาตั้งแต่ มิย 59 ครับ และมีรุ่นพี่แนะนำให้ดู คลิ้บจาก you tube เทรดยังไงใม่ให้โดนด่า1 พอได้ดู ก็หาดูมาเรื่อย ๆ ถึง 9 และมาดู อีกหลายคลิ้บเลยครับ และก็จะตามดูไปตลอดแล้วเอาไปฝึกตัวเองและเพื่อนฝูงครับ ขอบคุณในวิขาที่สอนนะครับ พี่ ขูต้า ผมได้รับมาฟรี ผมก้อจะส่งต่อไปฟรีครับ ขอบคุณครับ

(Thanongsak Kohkoy) #2

เข้ามาแนะนำตัวในนี้เลยพี่:slight_smile:

(Wat [ Team Avenger ] Hulk Style) #3