แนะนำตัว ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

(Pepsii Wongkam) #1

ผมชื่อ เป๊ปซี่ อายุ 23 ปี นักศึกษาจบใหม่
ประสบการณ์ เทรด Forex 3-4 เดือนครับ เคยล้างพอตมา 2 รอบครับ เป็นเพราะโอเวอร์เทรด และขาดความรู้ครับ เลยอยากฝึกฝนและพัฒนาขึ้นครับ พร้อมที่จะเรียนรุ้เสมอ
ส่วนใหญ่เน้นไปที่ เดย์เทรดครับ ก่อนหน้านี้ใช้ ma 2 เส้นครับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ รอยืนยันบัญชีอยู่ครับ :grinning:

(ด.ช.บี soutar-trader ) #2

แนะนำตัวที่ห้องนี้นะครับ
enter link description here

(Pepsii Wongkam) #3

ขอบคุณมากครับ พอดียัง งงๆอยู่

(aommabro) #4

สวัสดีครับ ผมชื่อ ออมสินครับ อายุ 24 ครับ ตกงานครับ กำลังหัดเทรดครับ อยากรู้จักพี่ๆทุกคนและอยากศึกษาการเทรดที่ถูกต้องครับ
ศึกษาด้วยตัวเองจากอินเตอร์เน็ตครับงูๆปลาๆครับ ยินดีรับคำแนะครับ ช่วยสอนและแนะนำผมให้เทรดแล้วมีรายได้เลี้ยงตัวเองได้อย่างที่ฝันไว้ด้วยครับ ขอบคุณครับ

(somluck sukvach) #5

สวัสดีครับเพื่อนๆ ผมมิสเตอร์สมลักษ์ จากเชียงใหม่คับ สนใจอยากเรียนรู้ตลาดforex คับ ศึกษาเองจาก youtube มาบ้างนิดหน่อย ยังไม่ค่อยเข้าใจมากสักเท่าไร เข้ามาเห็นเว็บนี้น่าสนใจ โดยเฉพาะคุณRichard พูดได้ไพเราะมากในyoutube รู้สึกเป็นกันเองดี ตอนนี้ผมทำงานประจำ เป็นลูกจ้างเขา ใกล้จะปลดเกษียณแล้ว เลยคิดว่าอยากจะหาอะไรทำที่พอเลี้ยงตัวเองได้ จึงขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยสักคนนะคับ!!!

(Mookkie) #6

แนะนำตัวไปที่ห้อง สมาชิกใหม่เข้ามาอ่าน และ แนะนำตัวเองด้วย “ข้อควรทราบสมาชิกใหม่” (เงื่อนไขสำหรับสมาชิก) นะคะ^^

(ด.ช.บี soutar-trader ) #7

งืม ไม่อ่านกันเลยซินะ…

สวัสดีครับ ชื่อจักรกฤช แจ็คครับ อายุ 46 ครับ อยู่ที่อเมริกาครับ เทรด forex มาได้ ปีกว่าแล้วครับ ยังไม่มีระบบเทรด ยังโดนอยู่เรื่อยๆครับ มีความสนใจอยากเป็นเทรดเดอร์อาชีพครับ เคยล้างพอร์ตมาแล้วครับ 1 ครั้ง การเทรดที่ผ่านมาไม่มีระบบที่แน่นอน เข้าออกตาม อินดิเคเตอร์ ครับ ไม่ประสบความสำเร็จ ชอบแนวคิดของคุณ Richard ในการฝึกฝนตนเองครับ ที่สำคัญการเข้ามาอยู่ในกลุ่ม ได้ทั้งเพื่อน ทั้งพี่เลี้ยง ที่คอยให้คำแนะนำ ยังไงขอฝากตัวด้วยครับ

(Mookkie) #9

@jp10
แนะนำตัวที่ห้อง กระทู้แรก ทุกคนต้องอ่านก่อน สมาชิกใหม่เข้ามาอ่าน และ แนะนำตัวเองด้วย “ข้อควรทราบสมาชิกใหม่” (เงื่อนไขสำหรับสมาชิก) นะคะ

(Richard Soutar) #10