ห้อง เสวนา เรื่องทั่วไป

(Bight) #263

ผมสงสัยครับว่าอันนี้คืออะไรครับ

(หนุ่มน้อย อายุยี่สิบสี่) #264

เคยเล่นเกมป่ะพี่ , มันจะมีรางวัลสำหรับเราทำอะไรได้ครบกำหนดไรเงี้ย…

อันนี้เป็นรางวัลสำหรับ โฟสต์ที่ได้เกิน 10 ไลค์ :stuck_out_tongue:

(Bight) #265

อ่อขอบคุณครับ

(Mamon) #266

ชื่อย่อ indicator ค่ะ HAS ย่อมาจาก Heiken Ashi Smoothed หาโหลดได้ที่กระทู้เครื่องมือ

(Mee) #267

ครับ ขอบคุณครับ

(Kittikun Wichairat) #269

ลองดูตามนี้คับ

(Kittikun Wichairat) #272

เอาไฟล์ ไว้ตามวีดีโอบอกอ่ะคับ

File> open data folder > MQL4 ลองดู เอาไว้ให้ตรงตาม folder ในวีดีโอมีบอกหมดละครับ ดูรึยังคับ

(Mamon) #277

http://neteller.com/ สมัครที่เว็บนี้ค่ะ

(Bight) #280

Idคุณใส่ผิดละสิ. ช่องที่เขียนลงท้ายว่าid จะมีแต่ตัวเลขนะ

(Mamon) #282

secure ID ของ neteller ค่ะ จะอยู่ด้านล่างขวามือในหน้าจอของ neteller รีเซ็ตใหม่แล้วจะได้ตัวเลขมา

(Mamon) #284

เติมเงินเข้า neteller แล้วก็ไปฝากใน fx4u ได้เลยค่ะ ตัว secure ID จะเป็นตัวเลข 6 หลัก

(Mamon) #286

Money In ค่ะ ใช้บัตรเดบิตได้ หรือจะซื้อเหรียญจากเว็บขายเหรียญก็ได้

(Wichit) #288

สอบถามครับ Fxclearing มีใครใช้บ้างครับ

(Sakda) #289

วันนี้ งดเทรด Gj หลังวอลเลบอลญี่ปุ่นโกงไทย""":confounded:

(Wichit) #290

ขออนุญาต แอดนะครับ อยากมีเพื่อน สังคมเทรด

(karan M Manjarean) #291

ขอถามหน่อยครับ เคยหาข้อมูลแต่ก็ยังไม่เคลียร์ สมมุติว่า…ไม่ดีกว่าของจริงๆเลยจะได้มีความหวัง^^ ในอนาคตผมเทรดได้วันละล้าน(มันต้องเป็นไปได้แหละ) ผมจะเอาเงินกลับไทยแบบปลอดภัยกับชีวิตอันสงบสุขได้ไหมครับ จะโดนตรวจสอบอะไรไหม

ปล.อย่าว่าผมนะผมไม่ทราบจริงๆ

(ด.ช.บี soutar-trader ) #292

หืมม วันล่ะล้านเลยหรอ

(Tou) #293

wow wow wow Krup so cool

(karan M Manjarean) #294

เหมือนจะจับปลาอะครับ พยายามแทบตายกว่าจะจับปลาได้กว่าจะรู้วิธี พอรู้วิธีได้ปลาสรุปเอาเข้าฝั่งไม่ได้

(Pumin Pileuk) #295

ผมคิดว่า กว่าจะไปถึงจุดนั้น คุณคงจะรู้วิธีเอาปลาเข้าฝั่งก่อนแล้วแน่ๆ ฮ่าๆ อย่าว่ากันนะครับ :grin: