ห้อง เสวนา เรื่องทั่วไป

(ideedeef) #84

เบาๆ 10 ปิ้บ ต่อไม้ก้อพอแล้วค่ะสำหรับการเริ่มต้น

(NEW) #85

รอรอค่ะ รอพี่เข้ามาแนะนำ:innocent:

(Tum [ Team Avenger ] Hawkeye Style) #86

phurit2014@gmail.com
sirithonj99@gmail.com
Chakapatap@gmail.com
Qipboaz@gmail.com
onegigamagic@gmail.com
samartchawongkam@gmail.com
sadawutlek@gmail.com
ideedeef@gmail.com
ตอนนี้ผมแอดเข้ามาแล้วนะครับ ยินดีต้อนรับครับ

(ศดาวุธ โหตกษาปน์กุล) #87

ขอสอบถามหน่อยครับพึ่งสมัคร forex4you ครั้งเเรกเติมเงินผ่าน NETELLER ผมเติมไป10USD ทำไมในforex4you มันขึ้น 1000USD อ่ะครับ(ปกติเล่นExnessครับ)

(Tum [ Team Avenger ] Hawkeye Style) #88
  1. เปิด บช. cent ndd ฝากเข้าไป 10 usd
    balance ก็จะขึ้น 1000 usd ถูกแล้วครับ

(Tum [ Team Avenger ] Hawkeye Style) #89

คุณเล็กเพิ่งเข้ามาใหม่ใช่ใหมครับ แนะนำนะครับ อันดับแรก

(Mookkie) #90

ทำตามนี้มั้ยคะ?? ขั้นตอนการเปิดบัญชี Cent-Ndd ของ Forex4you จากเวป (อย่างละเอียด) และการเติมเงินเข้าพอร์ต โดย Neteller

จะได้เป็นพอร์ตบัญชี Cent-NDD ค่ะ หากดูจากหน้า MT4 จะเห็นเป็น 1000USD ตามที่ คุณ sitthikorn บอกค่ะ^^

ถ้าไม่แน่ใจประเภทของบัญชี ของตัวเอง >>ลอคอินเช็คบัญชีตัวเองจาก https://account.forex4you.com/th/login/#/ ดูนะคะ^^

เมื่อลอคอินแล้ว สังเกต ตามรูป

(ศดาวุธ โหตกษาปน์กุล) #91

ขอบคุณมากครับๆ :slightly_smiling:

(ศดาวุธ โหตกษาปน์กุล) #92

ลองตรวจสอบดูเเล้วครับ ถูกต้องตามที่พี่ส่งให้ดูเลยครัย ขอบคุณครับ

(Yaowalak) #93

yaowalak.k@muangthai.co.th

แอบใช้เมล์บริษัทได้ปะคะ 555

ขอบคุณนะคะ

(Tum [ Team Avenger ] Hawkeye Style) #94

เพิ่มเข้ามาใน ho แล้วนะครับ จะคุยกันอีกที่ก็ 20.00 น. ของวันนี้ครับ

(Tum [ Team Avenger ] Hawkeye Style) #95

วันนี้นะครับพี่น้อง

(Jek ) #96

จัดปายไอ้น้อง

(NEW) #97

ชัดเลยค่ะ พี่น้อง ร้องเพลง

logo3in1@gmail.com
ชื่อ ยะ ครับเพิ่งเข้ามาครับ ยังใช้ forum ไม่ค่อยเป็น :laughing:

(Tum [ Team Avenger ] Hawkeye Style) #99

อันดับแรก ตามนี้เลยนะครับ

(Tum [ Team Avenger ] Hawkeye Style) #100

สงสัยผมต้อง งด like 2 วัน มันแจ้งเตือน :sweat_smile:
สะสม like ก่อน เดียวไป like ให้ทุกคนใหม่

(NEW) #101

นี่จิงอ่อ ห้ามlike เยอะ นิวอ่านไร นิวก็like หมด
เหมือนให้กำลัใจ สงสัยยยยยยยย พี่ตั้ม
ใจหมดแล้วววววว โด่วว :revolving_hearts:

(Tum [ Team Avenger ] Hawkeye Style) #102

พี่มีใจเท่าใหร่ พี่ก็ให้หมดแหละ 555555+
ให้ใจทุกคน… ไม่เหลือให้ like การบ้านเลย

(Chinnawat Prisuwan(C)) #103

มีใคร่สงสัยอะไรไหม ถามได้