ห้อง เสวนา เรื่องทั่วไป

(Tum [ Team Avenger ] Hawkeye Style) #94

เพิ่มเข้ามาใน ho แล้วนะครับ จะคุยกันอีกที่ก็ 20.00 น. ของวันนี้ครับ

(Tum [ Team Avenger ] Hawkeye Style) #95

วันนี้นะครับพี่น้อง

(Jek ) #96

จัดปายไอ้น้อง

(NEW) #97

ชัดเลยค่ะ พี่น้อง ร้องเพลง

logo3in1@gmail.com
ชื่อ ยะ ครับเพิ่งเข้ามาครับ ยังใช้ forum ไม่ค่อยเป็น :laughing:

(Tum [ Team Avenger ] Hawkeye Style) #99

อันดับแรก ตามนี้เลยนะครับ

(Tum [ Team Avenger ] Hawkeye Style) #100

สงสัยผมต้อง งด like 2 วัน มันแจ้งเตือน :sweat_smile:
สะสม like ก่อน เดียวไป like ให้ทุกคนใหม่

(NEW) #101

นี่จิงอ่อ ห้ามlike เยอะ นิวอ่านไร นิวก็like หมด
เหมือนให้กำลัใจ สงสัยยยยยยยย พี่ตั้ม
ใจหมดแล้วววววว โด่วว :revolving_hearts:

(Tum [ Team Avenger ] Hawkeye Style) #102

พี่มีใจเท่าใหร่ พี่ก็ให้หมดแหละ 555555+
ให้ใจทุกคน… ไม่เหลือให้ like การบ้านเลย

(Chinnawat Prisuwan(C)) #103

มีใคร่สงสัยอะไรไหม ถามได้

(Nong[Labs]) #104

เปลี่ยนจากกดไลท์เป็นแนะนำเพื่อนๆแทนก็ได้ค่ะ อิอิ

(Chinnawat Prisuwan(C)) #105

ครับ จะแนะนำใคร่ดี ว่างเทรดจบเร็วเกิน

(Nong[Labs]) #106

ไปเลยพี่ชิน ห้องการบ้านนู่น คนต้องการกำลังใจเยอะ ฮรี่ๆ หรือจะไปซักผ้า ถูกกระจกก็ได้

(Tum [ Team Avenger ] Hawkeye Style) #107

เดี๋ยวเปลี่ยนเป็น เม้นเอา like เค้าเยอะเกิน หมดเลย @Chinnawat_Prisuwan @Nong

(Nong[Labs]) #108

แต่โหน่งขอบคุณนะคะ ที่คอยช่วยดูแลกัน น้าบอกเสมอยิ่งให้ยิ่งได้ โหน่งก็เชื่อแบบนั้น:blush:

(Tum [ Team Avenger ] Hawkeye Style) #109

ขอบคุณครับพี่โหน่ง ถ้าตั้มเม้นเยอะ อย่าเบื่อกันนะ :joy:

(Chinnawat Prisuwan(C)) #110

ไม่เบื่อหลอก

(Nong[Labs]) #111

ไม่เอาแบบมีเงินให้ยืมไหมนะ ฮ่าๆ ขอร้อง

(Tum [ Team Avenger ] Hawkeye Style) #112

55555++ อุย ไม่หรอกพี่ แต่ระวังก็ดี :grinning:

(Tum [ Team Avenger ] Hawkeye Style) #113

นี่ผมรอพี่เข้า ho อยู่นะ ถ้าพี่ว่างๆ ก็เชิญนะพี่ อยากคุย :innocent: