ขอสมัครเป็นสมาชิกใหม่ ครับ

(Luamvit) #1

สวัสดีครับ
ผมสมาชิกใหม่ครับ ผมอายุ 54 ปีครับ เทรดหุ้น tfex และ forex demo ด้วย forex z,เทรดมา 1 ปีครับ ผมดูแนวทางการสอนของท่าน Souter trader จาก YouTube ได้ความรู้มากๆต้องขอชื่นชมและขอบคุณในวิทยาทานที่ท่านมอบให้แก่บุคคลทั่วไปจากการสอนของท่านทั้งหมด ผมติดตามโดยตลอด ต้องขอขอบคุณมากครับ จึงขอสมัครเป็นสมาชิกใหม่ครับ เพื่อนๆมีอะไรแนะนำได้ครับ
เติบ ครับ

**กระทู้แรก ทุกคนต้องอ่านก่อน** สมาชิกใหม่เข้ามาอ่าน และ แนะนำตัวเองด้วย "ข้อควรทราบสมาชิกใหม่" (เงื่อนไขสำหรับสมาชิก)
(Chanon) #2

สมาชิกใหม่แนะนำตัวที่ห้องนี้นะครับ

(tey) #3

สวัสดีครับสมาชิกใหม่ครับ อายุ 26 ปี ครับผมเทรคมาได้ 2 เดือนครับเทรค EUR/USD เทรคโปรแกรม innovestfx C trader ตอนนี้เทรคเสียอยู่ครับผมติดตาม Souter trader จาก youtubeครับผมชอบการสอนและเทคนิคมากครับจึงขอสมัครเป็นสมาชิกครับ

(Nattapart O-no) #4

รายงานตัวห้องนี้นะครับ

แล้วมาส่งการบ้านด้วยกันนะครับ ^ ^

(Wat [ Team Avenger ] Hulk Style) #5